AIBU TUPU! KIM AREKODI TENA VIDEO YA NGONO! YAVUJA MITANDAONI!
Mtangazaji maarufu wa Kipindi cha Keeping Up With The Kardashians, Kim Kardashian.
Los Angeles , Marekani
MTANGAZAJI
maarufu wa Kipindi cha Keeping Up With The Kardashians, Kim Kardashian
amezidi kuchafuka baada ya video yake nyingine aliyorekodi akifanya
ngono kuzagaa kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii.
Video
hiyo inamuonesha Kim akifanya ngono na mwanaume ambaye hakuweza
kufahamika jina lake lakini kwa mujibu wa vyanzo mbalimbali vya habari
Marekani vinadai si mumewe, Kanye West.
Hiyo inakuwa video ya pili kwa mwanadada huyo ikimuonesha akifanya
ngono baada ya ile ya awali ambayo alijirekodi akiwa na ‘Ex-boyfriend’
wake Ray J.
JIONEE VIDEOS HAPA!
USIPITWE! JIUNGE NASI FACEBOOK
TOA MAONI YAKO HAPA (MATUSI HAYARUHUSIWI)
Note: Only a member of this blog may post a comment.