Kandili Yetu [KY] Ni Blog Inayoongoza Kwa Kukupatia Habari Pendwa Za Mastaa 'UDAKU' wa Bongo Na Ngambo, Matukio, Ya Kitaifa, Kimataifa Siasa, Michezo Na Burudani!
Saturday, August 1, 2015
Anonymous
VIDEO: Jamaa wametegesha video camera wanajifanya haya magari makali ni yao, wanaita Wasichana kuwatest na lift
Hii
video ninayokuonyesha hapa chini ni moja ya video zilizorekodiwa na
hawa jamaa Marekani wakijidai ndio wanamiliki haya magari alafu
wanatumia kuwatokea Warembo wakati huohuo kumbe ni mchezo na
wanarekodiwa kwenye camera bila Warembo wenyewe kujua……. itazame hapa
chini!
Note: Only a member of this blog may post a comment.