Aliyekuwa boyfriend wa miaka 12 wa rapper Nicki Minaj, Safaree
Samuels ameamua kujibu mapigo kwa kumuonesha mrembo anayeaminika kuwa
mpenzi wake mpya, ikiwa ni ishara kuwa hatimaye ame move on.
Baada ya Nicki kuachana na Safaree na kuweka wazi uhusiano wake mpya
na Meek Mill, hali hiyo ilimsumbua Safaree kiasi cha kuamua kumdiss
Nicki kupitia wimbo alioachia ‘Love The Most’.
Huyu ndio mrembo aitwaye Zashia ambaye ni makeup artist wa Miami
anayeaminika kuwa mpenzi mpya wa Safaree, huku wengine wanasema huenda
anajaribu kutaka kumuumiza Nicki tu.

Note: Only a member of this blog may post a comment.