Kandili Yetu [KY] Ni Blog Inayoongoza Kwa Kukupatia Habari Pendwa Za Mastaa 'UDAKU' wa Bongo Na Ngambo, Matukio, Ya Kitaifa, Kimataifa Siasa, Michezo Na Burudani!
Saturday, July 25, 2015
Anonymous
Wakenya Nao Wamedeki na Kusafisha Barabara Ujio wa OBAMA!
Nimeona kwenye taarifa zao za Habari Barabara zinadekiwa, vibanda vinaondolewa omba omba wa mitaani nao marufuku kuonekani Mjini.Nilidhani ni Sisi.Ila jamaa zetu wanamuabudu sana Obama, rejea wanavyomzungumzia Ujio wake.
Note: Only a member of this blog may post a comment.