MWANAMUZIKI nyota wa Nigeria, Davido, amesema
ukosefu wa mafuta nchini humo uliotokea miezi ya Mei na Juni mwaka huu
ambao ulisababisha matatizo makubwa, ulimfanya alazimike kuahirisha
kutoa albamu yake mpya hivi karibuni.
Akizungumza
na televisheni ya Notjustok, Davido alisema pia kwamba huwa
anachanganya lugha za nyimbo zake akiwa nje ya Nigeria, hususan
Marekani, ambako hutegemea kupata mashabiki wengi na fursa zaidi za
kupiga shoo nyingi.
Alisema pia mahafali yake ya kumaliza chuo ambayo ilifanyika mwezi Juni pia ulikuwa kipingamizi cha kutoa albamu yake hiyo mpya.
Alisema pia mahafali yake ya kumaliza chuo ambayo ilifanyika mwezi Juni pia ulikuwa kipingamizi cha kutoa albamu yake hiyo mpya.

Note: Only a member of this blog may post a comment.