Wednesday, March 25, 2015

Anonymous

PICHAZ: KARIAKOO ILIVYOONEKANA LEO BAADA YA MVUA KUTONYESHA.

Wananchi wakiwa katika mitaa ya Kariakoo.
Wapita njia na wafanyabiashara wakijaza mitaa ya Kariakoo.
Hii ndiyo Kariakoo ambayo ni adimu kukauka watu siku isiponyesha mvua

ENEO la Kariakoo, jijini Dar es Salaam, leo limerejea katika shamra zake nyingi za kawaida baada ya mvua zilizokuwa zikinyesha jijini kwa zaidi ya wiki moja  kupungua.

Mtandao huu umezunguka mitaa mbalimbali ya Kariakoo na kukuta shughuli za biashara zikifanyika kwa kasi,  hali iliyoelezwa kuwa kutokana na mvua kuendelea kunyesha wafanyabiashara walishuhudia mauzo ya biashara zao yakienda vibaya.

Hata hivyo, wateja ambao  huishi na kununua mahitaji yao mbali  na sehemu hiyo na ambao walionekana wakinunua bidhaa Kariakoo,  walisema inapotokea hali ya hewa kuwa nzuri yaani kutonyesha mvua,  hulazimimika kwenda maeneo ya Kariakoo ili kupata mahitaji muhimu zaidi.
(PICHA/STORI NA DENIS MTIMA/GPL)

USIPITWE! JIUNGE NASI FACEBOOK

Subscribe to this Blog via Email :

TOA MAONI YAKO HAPA (MATUSI HAYARUHUSIWI)

Note: Only a member of this blog may post a comment.