Ni ile video ambayo Ay aliahidi kuitoa mwaka huu, ilikua ni ndoto
yake kuona siku moja kufanya video na magari ya kunesanesa ambayo
tulizoea kuyaona kwenye video za kina Snoop Dogg.
Hii video AY kaifanya Marekani Ft. M Triniti na La’myia Good.
Tazama video hiyo hapa chini, kama kifaa chako hakisomi===>>BOFYA HAPA!
Hii video AY kaifanya Marekani Ft. M Triniti na La’myia Good.
Tazama video hiyo hapa chini, kama kifaa chako hakisomi===>>BOFYA HAPA!
MAKUBWA NA MAZITO HAYA: MUUMINI WA NABII MWINGIRA ADAIWA KUTELEKEZA MKE!
===>>SOMA ZAIDI HAPA!
PATA HABARI HARAKA ZITUFIKIAPO.
===>>SOMA ZAIDI HAPA!
JIUNGE NASI FACEBOOK > >>BONYEZA HAPA.
KAMA KUNA TATIZO AU UNA PICHA ZA MATUKIO TUTUMIE WHATSAPP +255 712 919 142.
KAMA KUNA TATIZO AU UNA PICHA ZA MATUKIO TUTUMIE WHATSAPP +255 712 919 142.
ASANTE NA KARIBU TENA!


Note: Only a member of this blog may post a comment.