Rais Jakaya Kikwete amesema wasanii wa muziki wa Bongo Fleva
wameipeleka Tanzania mbali kwa kazi nzuri wanayoifanya na hivyo
kuwaliwaza watanzania kwa kuwa nchi bado inaendelea kufanya ‘madudu’
kwenye soka la kimataifa.
Akihutubia bunge mjini Dodoma jioni hii, Kikwete amesema wasanii
wanaliletea taifa heshima kubwa hivyo ni lazima wawezeshwe zaidi.
Rais Kikwete amedai kuwa kwa kutambua umuhimu wa sanaa nchini,
aliamua kuwaleta watu mashuhuri katika muziki nchini Marekani akiwemo
mtangazaji wa E! News, Terrence J, meneja wa Ludacris, Shaka Zulu na
producer David Banner ili kuja kuwapa elimu wasanii wa nyumbani.
Ameahidi kuwa atafanya mpango wa kuwaleta tena kwaajili hiyo na pia
kutumia muda aliosalia madarakani kufanya awezalo kuwasaidia zaidi.

Note: Only a member of this blog may post a comment.