Sunday, July 19, 2015

Anonymous

20 PICHAZ: Hivi Ndivyo DIAMOND Alivyopokelewa Airport Dar es Salaam Akiwa na Tuzo yake Toka South Africa...

November 2014 staa wa Muziki Tanzania, Diamond Platnumz alitua Dar mchana kabisa akiwa na Tuzo zake tatu mkononi kutoka South Africa ambako alishinda Tuzo za Channel O... Mapokezi yalikuwa makubwa sana kwenye mitaa ya Dar es Salaam.

Historia imejirudia tena mtu wangu, Diamond Platnumz jana katangazwa Mshindi wa Tuzo moja ya MTV MAMA 2015 Category ya Best Live Act, hajachelewa kurudisha Tuzo home.. tayari kaingia Dar es Salaam na hata kabla hajafika Uwanja wa Ndege kulikuwa na Kundi kubwa la watu waliofurika wakiimba muda wote na kushangilia Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere International Airport.

Ona pichaz kuanzia mwanzo kabla hajafika, alipofika na watu wake walivyojipanga kumpokea.






Diamond ni mtu wa Kigoma Tanzania, Peter Msechu nae akaona awepo kumpokea Wakigoma mwenzie.

Kama Ronaldooo… Jamaa hata hawakuchoka kujiachia yani.


Hii ni sehemu ya family ambayo iko karibu sana na Diamond, yuko Romy Jones, Mama yake Diamond, Queen Darlen ambaye ni dada yake na wengine wengi.





Ilibidi mabaunsa wafanye kazi ya ziada ili kumpitisha mpaka kwenye gari.

Kila mmoja na camera yake wengine na simu zao, ilimradi waipate picha ya Daimond akiwasili Airport na Tuzo yake mkononi.

USIPITWE! JIUNGE NASI FACEBOOK

Subscribe to this Blog via Email :

TOA MAONI YAKO HAPA (MATUSI HAYARUHUSIWI)

Note: Only a member of this blog may post a comment.