Kandili Yetu [KY] Ni Blog Inayoongoza Kwa Kukupatia Habari Pendwa Za Mastaa 'UDAKU' wa Bongo Na Ngambo, Matukio, Ya Kitaifa, Kimataifa Siasa, Michezo Na Burudani!
Wednesday, March 25, 2015
Anonymous
VIDEO MPYA KALI: Ni zamu ya Shetta sasa hivi, na hii ndio video yake mpya kamshirikisha Mnigeria.
Ni
zamu ya Shetta ambae ni mkali wa bongofleva aliekaa kimya bila kutoa
chochote kipya kwa zaidi ya miezi 7 na sasa amerudi kwenye headlines na
hii kolabo kampa shavu KCEE wa Nigeria.
Note: Only a member of this blog may post a comment.